NGỘP – BÁN GẤP 3.268m² ĐẤT RUỘNG SIÊU ĐẸP, GIÁP RANH TP.HCM, 62m MẶT TIỀN KÊNH

Đăng ngày: 16:08 - 31/10/2025 - Số lượt xem: 79
Giá: 7.3 Tỷ - Diện tích: 3268
Mã số tài sản: #_205834
  • Diện tích: 3268
  • Giá bán: 7.3 Tỷ
  • Tỉnh thành Long An
  • Quận huyện: Huyện Bến Lức
  • Vị trí: [Chọn] - Huyện Bến Lức - Long An
  • Dự án: Huyện Bến Lức
  • Loại BDS: Bán Đất
  • Hướng nhà: Chưa xác định
Mô tả chi tiết

-Vị trí: Đường Ấp 6, Xã Tân Bửu, Huyện Bến Lức, Long An
-Diện tích: 3.268m² (ngang 62m)
-Giá: 7,3 tỷ – chỉ 2,23 triệu/m²
-Pháp lý: Sổ sẵn, đất nông nghiệp, hướng Đông

-Mô tả chi tiết:

  • Cần bán gấp hơn 3 công đất đang trồng lúa, có hơn 62m mặt tiền đường 5m và kênh rộng 8–10m.

  • Vị trí cực kỳ tiềm năng, qua kênh là địa phận TP.HCM.

  • Dự án mở đường lớn về HCM giai đoạn 2025–2030 đi ngang góc đất.

  • Phù hợp đầu tư, làm trang trại, trồng trọt hoặc chăn nuôi đều thuận lợi.

  • Khu vực dân cư phát triển mạnh, gần chợ, trường học, UBND, siêu thị chỉ 2km.

  • Liền kề các dự án lớn: Eco Retreat, Nam Long Waterpoint, nút giao cao tốc Bến Lức – Long Thành, Bến Lức – Trung Lương, Vành đai 3–4, ga Metro tương lai.

Đầu tư ngay hôm nay – tiềm năng tăng giá cực cao!
Liên hệ: 0962 573 114 để xem đất trực tiếp và chốt ngay trước khi bán hết.

https://alinhadat.vn/ban/ngop-ban-gap-3268m-dat-ruong-sieu-dep-giap-ranh-tphcm-62m-mat-tien-kenh-1370840
http://bannhatoanquoc.com/vn/san-giao-dich/raovat-196904/NGOP-BAN-GAP-3268m-DAT-RUONG-SIEU-DEP-GIAP-RANH-TPHCM-62m-MAT-TIEN-KENH.aspx
https://bandatquan7.com.vn/cap-nhat-tin/238547.html
https://bds68.com.vn/Admin/Product/Detail/29098864
https://batdongsanhoabinh.net/ngop-ban-gap-3-268m-dat-ruong-sieu-dep-giap-ranh-tp-hcm-62m-mat-tien-kenh-j307709.html
http://bannhavip.net/vn/san-giao-dich/raovat-196904/NGOP-BAN-GAP-3268m-DAT-RUONG-SIEU-DEP-GIAP-RANH-TPHCM-62m-MAT-TIEN-KENH.aspx
https://chobaolam.vn/threads/ngp-ban-gp-3-268m-dt-rung-sieu-dep-giap-ranh-tp-hcm-62m-mat-tin-kenh.789350/
http://dangtinauto.com/vn/san-giao-dich/raovat-196904/NGOP-BAN-GAP-3268m-DAT-RUONG-SIEU-DEP-GIAP-RANH-TPHCM-62m-MAT-TIEN-KENH.aspx